Diễn Đàn Kỉ Niệm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Kỉ Niệm

Hoc la chinh - Choi la chu yeu

Trang ChínhTrang Chính  ShopShop  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Admin (107)
Táo Xanh (2)
alo123 (1)

https://i.servimg.com/u/f93/14/13/02/50/tdyt_s10.pngAdmin nhắn với♥ Tất cả thành viên
Gửi vào lúc Tue Apr 05, 2011 2:38 am ...
: chúc mọi người một ngày luôn vui vẻ và gặp nhiều may mắn
Gửi đến :
Nội dung thông điệp

Các bạn cho tớ ý kiến đánh giá vớiXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Fri Jun 03, 2011 7:05 pm
Admin
Biệt Danh Biệt Danh : I
Posts Posts : 107
Points Points : 311
Thanked Thanked : 5

:
Admin
Administrator
Administrator

Biệt Danh Biệt Danh : I
Posts Posts : 107
Points Points : 311
Thanked Thanked : 5

Thanh chức năng
https://kiniem.forumvi.com
Các bạn cho tớ ý kiến đánh giá với Vide

Bài gửiTiêu đề: Các bạn cho tớ ý kiến đánh giá với

Tiêu Đề : Các bạn cho tớ ý kiến đánh giá với

[K]ỉ [N]iệm - Cộng đồng Học Sinh Sinh Viên Việt Nam

--------------------------------------------------
Dưới đây là đoạn tin nhắn mà Đứa tớ từng yêu gửi cho ai đó, Tớ được đứa em, gửi lại có nội dung như sau

Bỏ nhà ra đi, dơ không biết nói gì
Ra vào nhìn mình, chắc có người đấm vào mặt, nên mình đành chọn cách tạm thời tránh mặt để đỡ bị ăn đấm thôi
Nhung bị Nam nó khủng bố, sợ quá
Cứ tưởng yêu Nhung nhiều lắm. Nam là ng bình thường yêu Nhung, mong Nhung đừng đi, Nam xin Nhung đấy, như thằng Hâm....
Mỗi ngày Nam chỉ cần nhìn Nhung thôi Nam cũng thấy hạnh phúc lắm rồi, ối mẹ ơi, điên tình
Thỉnh thoáng nó sang ngó mình 1 tí rồi về chứ
Đêm thì nhắn tin chúc tình yêu của tớ ngủ ngon, gặp ác mộng luôn

Còn đây mới là sự thật, mình không hề nói dối 1 từ nào cả

Bỏ nhà ra đi, dơ không biết nói gì ( tớ chán quá, nên đi lanh thang qua nhà thằng bạn chơi khoảng 2h rồi lại về phòng, chẳng lẽ cái này cũng được gọi là dơ sao?, nhà bác chủ nhà đóng cửa lúc 10h30, tớ đi lúc 7h30 thì đến có 9h30 về, trong khi đó, nó đi đến 10h30 mới về, thử hỏi thế có được gọi là bỏ nhà ra đi không?)
Ra vào nhìn mình, chắc có người đấm vào mặt, nên mình đành chọn cách tạm thời tránh mặt để đỡ bị ăn đấm thôi (cái này ko đúng vì tớ chưa từng nhìn thấy nó khi nó ra ngoài khỏi phòng, cần gì phải tránh mặt chứ)
Nhung bị Nam nó khủng bố, sợ quá (không biết đã làm gì, chắc lẽ là do tớ nói là tớ yêu nó à, và cũng ngay sau đó, tớ nói không bao giờ gặp nó nữa)
Cứ tưởng yêu Nhung nhiều lắm. Nam là ng bình thường yêu Nhung, mong Nhung đừng đi, Nam xin Nhung đấy, như thằng Hâm.... (vì tớ sang chăm sóc nó lúc nó ốm, nên bác chủ nhà định đuổi nó đi, vì mình là cháu bác chủ nhà mà, nên mình quyết định bảo nó ở lại, để mình xin chuyển đi, vì nó cùng ở chung với 1 đứa bạn nữa, đứa bạn ấy lại chơi với em của mình, ấy vậy mà,...)
Mỗi ngày Nam chỉ cần nhìn Nhung thôi Nam cũng thấy hạnh phúc lắm rồi, ối mẹ ơi, điên tình (câu này tớ thề, tớ hứa, tớ đảm bảo, tớ không hề nói ra, chắc tự nó nghĩ ra)
Thỉnh thoáng nó sang ngó mình 1 tí rồi về chứ (tớ chỉ sang "ngó" đúng 1 lần, còn các lần khác thì vào hẳn trong phòng ngồi nói chuyện, không thì sang đòi đồ vật mà mình cho mượn, vì trong lúc nó bị ốm, đứa bạn cùng phòng nhờ mình sang chăm sóc nó, (chăm sóc không được tốt, vì tớ chưa bao giờ chăm sóc ai cả), nên cũng sang xem nó như thế nào, với cả khi sang, định vào phòng nó, nhưng nó lại bảo, bác chủ nhà không cho tớ vào phòng nó, nên mình chỉ hỏi qua loa rồi ra về, thế đuợc gọi là ngó ???)
Đêm thì nhắn tin chúc tình yêu của tớ ngủ ngon, gặp ác mộng luôn ( nó chúc tớ trước, với cả tớ chỉ chúc Nhung ngủ ngon thôi, chứ không hề chúc tình yêu của tớ ngu ngon, cái này nó cũng nghĩ là nốt)

Trên đây là toàn bộ sự việc, nó khiến mình rất bức xúc, không phải vì nó không chấp nhận tình cảm của mình mà vì những điều nó nói ra 3/4 không đúng sự thật, nội dung mang ý nghĩa bôi nhọ con ngườ đã từng giúp đỡ nó
Bạn nghĩ sao về con người như thế này?
Hiện giờ mình không biết phải làm thế nào? Mọi người cho mình lời khuyên với
Nếu nhưng các bạn rơi vào tình huống như thế này, các bạn nghĩ sao?
(Các bạn cứ để làm lời bình luận trên Zing là được rồi.)
(Mình đã không còn yêu nó nữa rồi, khi mình nó yêu nó, cũng là lúc mình nói không bao giờ gặp nó nữa)

Chữ ký của Admin

Tài Sản của Admin

Các bạn cho tớ ý kiến đánh giá với

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
- Khi bạn thấy một bài viết hay, hãy ấn nút “THANKS” để cảm ơn vì sự cống hiến của họ.
- Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài